ผู้เขียน หัวข้อ: ดูไฮไลท์บอลแบบHDกันครับ  (อ่าน 826 ครั้ง)

ออฟไลน์ seron3138

• Newbie
  • *
  • คะแนนน้ำใจ +0/-0
ดูไฮไลท์บอลแบบHDกันครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 04:45:47 PM »
สวัสดีเพื่อนๆทุกคนครับผม พอดีวันนี้ไปเจออะไรดีๆมาครับ ก็เลยคิดว่าจะเอามาฝากเพื่อนๆทุกคนกัน บอกได้เลยว่าคอบอลนี้ ต้องชอบเอาอย่างมากแน่นอนครับ เพราะอะไรคอบอลถึงจะต้องชอบกัน ก็ผมเอาเว็บไซต์ดูไฮไลท์บอลมาฝากกันนะครับ คอบอลนั้นจะไม่ชอบได้อย่างไร ไฮไลท์บอลเลยนะเนี่ย คอบอลทุกคนคงอดใจไม่ได้แล้วแน่นอนครับ ผมคงจะพูดยาวไปแล้วนะครับ งั้นไปดูไฮไลท์บอลกันเถอะ http://www.365goal.com/ เข้าไปดูไฮไลท์บอลได้อย่างใจต้องการเลยครับ อัพเดทกันใหม่ๆทุกวัน มีทุกลีก ภาพแบบ HD เพื่อนๆทุกคนเข้าไปดูกันแบบถูกใจแน่นอน เชื่อว่าเว็บไซต์นี้ไฮไลท์บอลสุดยอดแล้วนะครับ

ออฟไลน์ สมชายดาวเทียม

• Sr. Member
  • คะแนนน้ำใจ +9/-0
Re: ดูไฮไลท์บอลแบบHDกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2012, 07:16:59 PM »
อย่าบอกว่าเสียตังค์นะ  ลูกค้าชอบของฟรี   ราคาเท่าไร :yoyo-emoticon-1-007: